Forsíða

Nýjustu Fréttir

Aðalfundur

Aðalfundur Knattspyrnufélagsins Þróttar var haldinn þann 19. október síðast liðinn. Á aðalfundinum var Bjarnólfur Lárusson endurkjörinn sem formaður félagsins og þær Halla Björgvinsdóttir og Jóhanna Klara Stefánsdóttir endurkjörnar í aðalstjórn félagsins. Þau Baldur Haraldsson og Katrín Atladóttir koma svo ný … Read More

Featured Post

Næsti leikur í blakinu

Næstkomandi föstudag (14. október) mun úrvalsdeildarlið kvenna í blaki taka á móti sterkum gestum frá Þrótti Fjarðabyggð í Laugardalshöllinni góðu! Leikurinn hefst kl. 19:30 og hvetjum við alla Þróttara nær og fjær til að sameinast í Höllinni okkar og hvetja … Read More

Featured Post

Aðalfundur Knattspyrnudeildar

Aðalfundur knattspyrnudeildar Knattspyrnufélagsins Þróttar verður haldinn 19. október næstkomandi í félagsheimilinu að Engjavegi 7 kl. 18:00. Dagskrá aðalfundar er samkvæmt samþykktum félagsins: Kosning fundarstjóra og fundarritara. Formaður knattspyrnudeildardeildar flytur skýrslu liðins starfsárs og gjaldkeri skýrir reikninga deildarinnar. Kosning deildarstjórnar. Fyrst … Read More

Featured Post

Aðalfundur Þróttar verður haldinn 19. október

Aðalfundur Knattspyrnufélagsins Þróttar verður haldinn 19. október næstkomandi í félagsheimilinu að Engjavegi 7 kl. 19:00. Dagskrá aðalfundar er samkvæmt samþykktum félagsins. Allir skuldlausir félagsmenn, 18 ára og eldri, sem skráðir hafa verið í félagatal a.m.k. tveimur vikum fyrir aðalfund, eru … Read More

Featured Post

Iaroshenko og Pikul skrifa undir 2ja ára samning

Þeir Kostyantyn Iaroshenko og Kostyantyn Pikul skrifuðu undir nýja 2ja ára samninga við Þrótt í dag. Þeir félagar léku saman í næst efstu deild í Úkraínu með liðinu Alyans, þar til styrjöldin hrakti þá að heiman, og hafa nú dvalið … Read More

Featured Post

Félagsgjöld

Greiðsla félagsgjalda fer nú fram í gegnum Sportabler en kerfið sem notast hefur verið við varð óvirkt fyrr á árinu. Það er því ekkert því til fyrirstöðu lengur að ganga frá greiðslu gjaldsins vegna 2022. Félagið er opið öllum sem … Read More

Featured Post

Næstu Viðburðir

No event found!

Æfingatöflur

Æfingatöflurnar eru vistaðar sem PDF skjöl. Þú getur skoðað þær í vafranum, eða hægri smellt og valið „Save as“ til að hala niður.

Auglýsingaskilti í hjarta Reykjavíkur

Instagram

This error message is only visible to WordPress admins

Error: No connected account.

Please go to the Instagram Feed settings page to connect an account.