Blakdeild Þróttar hefur tekið á móti stórum og flottum hópi Úkraínumanna sem spreyta sig í blaki í Laugardalshöllinni okkar. Það er gaman að sjá höllina fulla af blökurum!
Волейбольний відділ Þróttur прийняв групу української молоді, що розпочне грати волейбол у Laugardalshöll. Для нас це велика честь та радість вітати їх, а також бачити волейболістів з усіх куточків світу у Laugardalshöll.
Blakdeild Þróttar stækkar
![](https://trottur.is/wp-content/uploads/2024/04/blak-ukraina-655x700.jpg)